Dus'sahas

The one and only free public forum for Bohras. The focus of this forum is the reform movement, the Dawoodi Bohra faith and, of course, the corrupt priesthood. But the discussion is in no way restricted to the Bohras alone.
Khatarnaak54
Posts: 24
Joined: Thu May 03, 2012 5:29 pm

Dus'sahas

#1

Unread post by Khatarnaak54 » Wed May 23, 2012 11:58 am

Youth wala; Taha bhaisahab nu naam suni ni thar'rai jai.

Taha bhai sahab na khof si kitla Youth wala amara ma aavi gaya. Ihna sagla ne Molana TUS nu ghulam ane londiyon banavu nu faqat eik aj hasti jimmedar che: mara aaka Taha bhai sahab. Suraj lai ni bhi jo, pan aa poori duniya ma Taha bhai sahab jivu koi leader nathi.

Taha bhaisahab ni eik aawaz si Youth wala ni kampavi naakhe. Ihan sagla aatankwadi, Taha bhaisahab na naam ti dharooji jaye.

Eik pagal yeh, mara aaka Taha bhaisahab pe dhokha si bhato maryo, pan aapni shaan jo, bhata ni hukum keedu to e palti ni ehna pagal nij laagyo, ne itlo sakht laagyo ki qayamat tak e kini pan mari nahi sakega. Aawa ejaj che Taha bhaisahab na.

Taha bhaisahab ni Police, sarkaari officers ne baddha mota lug sagla yeh ghnu maan samman sathe bulave ane aapse mushwaro le.

Aap na pag je pade waha ghani barkat aave. Udaipur Boharwadi ma, aa Youth wala ki kutra ne maru ane e ghanu rootu hatu, aap aaka Taha bhaisahab yeh waha si guzra, aapni daya jo - kutta pan tak pe ehsaan ane karam kare - e zakhmi haalat ma ji kuttu hatu aaka Taha bhai sahab ehna per phoonk mari - ehna gandakra na sara zakham me shifa mali gai, aa mozizo joi ni Udaipur na sagla mumino Taha bhai sahab na sajda me padi gaya. Waha miya bhai no eik aadmi cycle per jata hato e pan yeh mojizo joi ni Imaan ma aavi gayo ane Taha bhai sahab na mubarak kadmo ma pari gayo, road per sagla aa joi ne heraan thai gaya.

Youth wala gundao ne bhada per laavi ni Udr ma mara aaka Taha bhaisahab per attack karayu, te waqt koi mumin bhi saathe notu, me ane apna eik be gulamo bus, e 25 gundao hata, jo pache, su, Taha bhai sahab aangli si aasmaan per isharo keedo, aasman per si kaatko utro ane sagla gundao ne jalavi ni khaak kari dedu ane hava chali te se ihni raakh pan na bachi.

Aakir ma tamara sagla Mola TUS na dusmano ne me chetavni aapis ki khabardaar thai jao, mara aaka Taha bhai sahab pote yeh site per laanat padi leedi to tame saghla fana thai jaso, itle kaho chu, yaha si chala jao, ane yaha aawi ni bhool na karjo, nahi to qayamat tak tamari koi parami nahi sake.

Aarif
Posts: 1426
Joined: Thu Jan 24, 2008 5:01 am

Re: Dus'sahas

#2

Unread post by Aarif » Wed May 23, 2012 12:23 pm

Sounds like Taha BS :lol:

Humsafar
Posts: 2608
Joined: Sat Dec 16, 2000 5:01 am

Re: Dus'sahas

#3

Unread post by Humsafar » Wed May 23, 2012 2:08 pm

Khatarnak54, what are you smoking? Which boot camp have you been to? It's a bit too soon to make Taha into your aka. 52nd amna hayaat chhe, 53rd line ma chhe, ane 54th ne to ghani vaar laagsey!!! So chill boy, and tell Taha to play with toys and not to act as pretend Dai. :)

SBM
Posts: 6507
Joined: Sun May 09, 2004 4:01 am

Re: Dus'sahas

#4

Unread post by SBM » Wed May 23, 2012 2:15 pm

-
e zakhmi haalat ma ji kuttu hatu aaka Taha bhai sahab ehna per phoonk mari - ehna gandakra na sara zakham me shifa mali gai
taha bs ney saifee hospital maa ek pemanent muqaam aapi du aney badha doctoro aney nurso ni chutti karido, Taha BS ney ek Pankho aapi du aney eh pankha maa phoonk mare tu sara saifee hospital naa bimaroo ney shifa mali jase. oucha paisa aney motho kaam wah su nirali shaan sey kaam thai unless key Taha BS ni phoonk khali Kuttau per aj chalti hoey

ghulam muhammed
Posts: 11653
Joined: Tue Oct 07, 2008 5:34 pm

Re: Dus'sahas

#5

Unread post by ghulam muhammed » Wed May 23, 2012 3:20 pm

The episode by khatarnak looks like a script copied from a B grade hindi movie or much better, a B grade tamil movie dubbed in hindi :mrgreen:

anajmi
Posts: 13506
Joined: Wed Jan 10, 2001 5:01 am

Re: Dus'sahas

#6

Unread post by anajmi » Wed May 23, 2012 4:34 pm

kutta pan tak pe ehsaan ane karam kare - e zakhmi haalat ma ji kuttu hatu aaka Taha bhai sahab ehna per phoonk mari
E Kutta e taha bhai saheb ne kitlo salaam kidho?

ghulam muhammed
Posts: 11653
Joined: Tue Oct 07, 2008 5:34 pm

Re: Dus'sahas

#7

Unread post by ghulam muhammed » Wed May 23, 2012 4:50 pm

anajmi wrote:E Kutta e taha bhai saheb ne kitlo salaam kidho?
kutta ye ziafat aapi ke nahi ? ane thaal ma kitli haddi ni kharas hati ?

humanbeing
Posts: 2195
Joined: Sun Nov 20, 2011 2:30 am

Re: Dus'sahas

#8

Unread post by humanbeing » Thu May 24, 2012 1:33 am

Taha Bhai Saab kon che ? Shehzada Ali Waqar Malekul Ashtar na Farzand ? Eni Niraali shaan joy ne mein Surprised chu. Tahaa Bhai Saab ketla waras na che ?

Taha Bhai Saab to Ghana Khatarnaak che, OMG ! Aaap khud Taha Bhai Saab to nathi ? Khatarnaak and 54 ?

Dua ni araz che !

humanbeing
Posts: 2195
Joined: Sun Nov 20, 2011 2:30 am

Re: Dus'sahas

#9

Unread post by humanbeing » Thu May 24, 2012 2:55 am

Khatarnaak54 wrote:Youth wala gundao ne bhada per laavi ni Udr ma mara aaka Taha bhaisahab per attack karayu, te waqt koi mumin bhi saathe notu, me ane apna eik be gulamo bus, e 25 gundao hata, jo pache, su, Taha bhai sahab aangli si aasmaan per isharo keedo, aasman per si kaatko utro ane sagla gundao ne jalavi ni khaak kari dedu ane hava chali te se ihni raakh pan na bachi.
Taha Bhai Saab seems like a reincarnation of Zeus with a lightening bolt !

Hussaini
Posts: 46
Joined: Tue May 22, 2012 2:50 am

Re: Dus'sahas

#10

Unread post by Hussaini » Thu May 24, 2012 4:12 am

when did taha bhai sahab went to udaipur?

bohraji
Posts: 245
Joined: Sat Apr 13, 2002 4:01 am

Re: Dus'sahas

#11

Unread post by bohraji » Thu May 24, 2012 4:21 am

I suffer from high BP,will Taha Bhaisaheb be able to cure me .
My medical bills come to RS 5000 a months.If he cures me I am ready to pay him the same amount every month.Atleast I will get rid of the regimen and the drugs.

ghulam muhammed
Posts: 11653
Joined: Tue Oct 07, 2008 5:34 pm

Re: Dus'sahas

#12

Unread post by ghulam muhammed » Thu May 24, 2012 7:24 pm

Khatarnaak54 wrote:Taha bhaisahab yeh waha si guzra, aapni daya jo - kutta pan tak pe ehsaan ane karam kare
Kuttas are treated much better then abdes.
Khatarnaak54 wrote:Eik pagal yeh, mara aaka Taha bhaisahab pe dhokha si bhato maryo, pan aapni shaan jo, bhata ni hukum keedu to e palti ni ehna pagal nij laagyo, ne itlo sakht laagyo ki qayamat tak e kini pan mari nahi sakega
Abdes should now produce another version of the film 'Vikram aur Betal".
Khatarnaak54 wrote:Taha bhai sahab na khof si kitla Youth wala amara ma aavi gaya. Ihna sagla ne Molana TUS nu ghulam ane londiyon banavu nu faqat eik aj hasti jimmedar che: mara aaka Taha bhai sahab
Taha has now taken upon himself to do the dai's prime duty of inviting people to daawat !
Khatarnaak54 wrote:Taha bhaisahab ni eik aawaz si Youth wala ni kampavi naakhe. Ihan sagla aatankwadi, Taha bhaisahab na naam ti dharooji jaye.
USA should take Taha's services for its anti-terrorist operations in Afghanistan.

Khatarnaak54
Posts: 24
Joined: Thu May 03, 2012 5:29 pm

Re: Dus'sahas

#13

Unread post by Khatarnaak54 » Fri May 25, 2012 2:02 pm

A Youth - bhooth na chokrao,

Aiya website per besi ni su turr-turr karo! Tamara Udaipur na mohalla'o ni tapas karo - Taha Bhaisahab na Jallal o' qadr si tamara Youth - bhooth na sagla manaso dharooji ni tharthari jaye! Je ware Taha Bhaisahab tashreef laave; tamara Youth - bhoot na na-mardo ehni joru na pachal dubki ni ane darfi ne besi jaye.

Yaha su turr-turr karo! Tamari raajdhani Udaipur ma Taha bhaisahab no jalvo gali-gali chappa-chappa me noorani thai rayo che. Chhota - chhota farzando je ware "Taha Bhai Sahab ZINDABAD" na narao si Borawadi ni gunjave; tamara na-mardo ni ROOH kaanpi ni halak se bare aavi jaye. Arre tamara Youth-bhoot na na-mardo galti si Taha bhai sahab ne 500 meter door si bhi dekhi le to ihni sagla ni izaar gili thai jaye.

Khabardaar thai jao, mara aaka ehna pella ye website per laant pade ane tame sagla fana thai jao ane qayamat tak tamare najat nahi mile - ihna pella tamara sagla ni yeh aakhri chetavni aapis - chala jao yaha website ti, bhooli ne bhi yaha nahi aavjo. Hushiyaar - hushiyaar.

anajmi
Posts: 13506
Joined: Wed Jan 10, 2001 5:01 am

Re: Dus'sahas

#14

Unread post by anajmi » Fri May 25, 2012 6:17 pm

Aaya hai Taha Logo re logo
Taha ke sang sang jhoom lo jhoom lo
Sheron ka ye hai sher yaaron
koi na issa diler yaaron
Aaya hai Taha logo re logo
Taha ke sang sang jhoom lo jhoom lo

Taha naam mera
jo na bhool kare
patli ya jadi
tirchhi ya aadi
sabko seedha kare

Ye kahaani hai Taha ki aur toofan ki
Ek nanha sa Taha, usne hamlaa kiya
Ab dekho likhi vidhi ke vidhaan ki
ye kahaani hai Taha ki aur toofan ki.

anajmi
Posts: 13506
Joined: Wed Jan 10, 2001 5:01 am

Re: Dus'sahas

#15

Unread post by anajmi » Fri May 25, 2012 7:07 pm

Taha Taha saare jahaan mein tera raaj hai
Taha ki Jawaani tu zindabad
Tere hi To Sar Pe khatarnaak haath hai
Taha ki Jawaani tu zindabad

Aage Dai hai lootera
Peeche Mufaddal Ka dera
Uske aage, han han aage
khatarnaak Taha

anajmi
Posts: 13506
Joined: Wed Jan 10, 2001 5:01 am

Re: Dus'sahas

#16

Unread post by anajmi » Sat May 26, 2012 1:41 am

Taha Meri Jaan
Main Tere Qurbaan
Abde ko tu kaate jaane saara hindustan

Aate Jaate hue main sab ki khabar rakhta hoon
Naam taha hai mera kya
Haaan Naam taha hai mera sab ki khabar rakhta hoon
Yaaaaaliiiiii

SAJJAD
Posts: 181
Joined: Sat Jun 23, 2001 4:01 am

Re: Dus'sahas

#17

Unread post by SAJJAD » Sat May 26, 2012 3:12 am

Khatarnaak54,

Could you give some information about who the hell Taha is?

bohraji
Posts: 245
Joined: Sat Apr 13, 2002 4:01 am

Re: Dus'sahas

#18

Unread post by bohraji » Sat May 26, 2012 4:36 am

@ sajjad Bhai,
Salaam Alaikum.
Why such a question?Do you need to be cured as well?
Remember its me first,so get in line. :wink:

Hussaini
Posts: 46
Joined: Tue May 22, 2012 2:50 am

Re: Dus'sahas

#19

Unread post by Hussaini » Sat May 26, 2012 11:01 am

for those who thinks age really matters to be great....

http://www.youtube.com/watch?v=JuU5ylXn ... re=related

anajmi
Posts: 13506
Joined: Wed Jan 10, 2001 5:01 am

Re: Dus'sahas

#20

Unread post by anajmi » Sat May 26, 2012 1:02 pm

Now, would you be kind enough to post a youtube video of Taha performing some amazing feat? If you cannot find any, you should sideline Taha and start giving your sajda to this 6 year old.

Khatarnaak54
Posts: 24
Joined: Thu May 03, 2012 5:29 pm

Re: Dus'sahas

#21

Unread post by Khatarnaak54 » Sat May 26, 2012 4:25 pm

Naapak Anajmi - Aala Hazrat Taha bhaisahab ni Noorani-buland shaan-a-aala ma tu maskhari kare che!!! A naapak, tare maate mara aaka Taha bhaisahab si special ane powerful laanat kehlavis.

Sajjad tu bajjad che. Tu em kahe che: who the hell is Taha bhaisahab? Arrre naapak Sajjad bajjad, me su ulkhaan karau mara aaka Taha bhaisahab ni - e Mola TUS ni ane aapna varis na varis che, aavnar 'Dai' che (em attyar sudhi public ma declare nathi keedu pan aaka Taha bhaisahab ni mohabbat na valvala ma tare hosiyaar karoo chu.

A Sajjad bajjad, tara Udaipur na mumin si pooch su nirali ane gazab ane herat wali ajab shaan na malik che Taha bhaisahab. Tamaro e Abdi Ali Adeeb jim aj joyu ki sagla Youth na na-mardo to Taha bhai sahab nu fakat naam saambli ni izaar gili kari de; to bhada per miyabhai na 25 gundao ne mokla ki mara aaka Taha bhaisahab ne maarva maate - per su jalali shaan ni aapni aangli che - aasman per isharo keedo - arre naapak Sajjad bajjad - tari rooh kaanpi jase aagal vaanch ki su thaye - aaka Taha bhaisahab na fakat eik ishara si Aasmaan ane Varsaat ane Hawa na Farishtao ye sagla aaka Taha no ishaar milta ke eik ghano muto Katko utaro ji ehna sagla gundao ne eik lamha ma jalavi ni raakh kari karu! Taha bhaisahab pawan ni isharo keedo, pawan itli zor si chali ki ihna gundao ni raakh pan zameen per na rahi saki, Youth bhoot na sagla kiraya na gundao nesto-nabood thai gaya - ane tu a naapak Sajjad bajjad em pooche ki Taha bhaisahab kon che ane me tare ihni ulkhaan karaoo? Samhal, tara Abid Ali Adeeb si pooch ke jalali shaan na malik Taha bhai sahab kon che?

Beja sagla naapak Youth bhoot na chokrao, aiya website per su mendhak jim turr-turr karo! Tamara Udepur ma tapas karo tamari su gat banavi che Taha bhaisahab.

Udepur na badhaj police na mota officers aavi ni Taha bhaisahab ni salam maari jaye ane aaka si bakshish lai jaye. Lukman Ji sahab na dargah todwa nu Mola TUS irado keedo, to tamara Youth-bhoot na manaso collector paase gaya, collector sahib ye Youth ni bairao na waat na jhansa ma aavi gayo, have collector ni kon samjave? Mara aaka Taha bhaisahab paase arzi gai ki aap phone karo ya pote padhari ni collector ni samjao. Taha bhaisahab ye hansa, aap irshaad keedu: aava nana-nana kaam mate me su kaam jao! Aap 52 farishtao ne hukum keedu ane e 52 farishtao ni jamat collector paase gai, collector maani gayo, ane Mola TUS ni marzi mutabik Lukman Ji sahab ni dargah todi naakhi.

A naapak Anajmi, tara maate special ane powerful laanat kehlavis, jo tu naapak.

anajmi
Posts: 13506
Joined: Wed Jan 10, 2001 5:01 am

Re: Dus'sahas

#22

Unread post by anajmi » Sat May 26, 2012 5:21 pm

Ye Taha Taha kya hai Ye Taha Taha
Taha ka matlab I laanat you, I laanat you.

Jab Baag mein, koi abde kata to Taha ne kahaa ilu ilu, ilu ilu.
ilu ka matlab I laanat you, I laanat you.

Taha cheez badi hai mast mast taha cheez badi hai mast.
Nahin usko koi hosh hosh, uski laanat ka josh josh
anajmi hua behosh hosh sajjad ka nikla gosh gosh
Taha cheez badi hai mast mast taha cheez badi hai mast.

ghulam muhammed
Posts: 11653
Joined: Tue Oct 07, 2008 5:34 pm

Re: Dus'sahas

#23

Unread post by ghulam muhammed » Sat May 26, 2012 5:47 pm

Admin,

This mentally retarded creature who calls himself khatarnak54 should be banned for posting such ridiculous, nonsensible and stupid bayans.

But on second thoughts it seems that you should encourage such bafoons because they WILLINGLY display their stupidness and make a laughing stock of themselves for the world to see thereby establishing the fact that abdes indeed have made a fool of themselves contrary to their own belief. The saying "Bohra thi shaano te diwano" should now be read as "Bohra thi moto diwano koi nahi".

canadian
Posts: 304
Joined: Fri Jun 05, 2009 5:57 pm

Re: Dus'sahas

#24

Unread post by canadian » Sat May 26, 2012 6:42 pm

Admin:
Please let Mr. khatarnak54 continue.

The way this khatarnak54 writes, it brings back long forgotten happy memories of my childhood, when I used to read among others a Gujarati publication called "Golibar nu Chakram". Those of my age will know what I mean.

Muslim First
Posts: 6893
Joined: Tue Jun 19, 2001 4:01 am

Re: Dus'sahas

#25

Unread post by Muslim First » Sat May 26, 2012 6:57 pm

canadian wrote:Admin:
Please let Mr. khatarnak54 continue.

The way this khatarnak54 writes, it brings back long forgotten happy memories of my childhood, when I used to read among others a Gujarati publication called "Golibar nu Chakram". Those of my age will know what I mean.
If I remember Correctly it was "Chakram" edited by Mr. Golibar and "Ghanchakkr or gan Chakram" edited by Golibar's son Chote Golibar.

fearAllah
Posts: 183
Joined: Tue Jun 14, 2011 8:09 am

Re: Dus'sahas

#26

Unread post by fearAllah » Sat May 26, 2012 7:06 pm

fearAllah wrote:
Adam wrote:.
Which Dai do you'll believe up to? (You've already said you follow some Dai, unless you were lying about that also)
So simple, till the 54th Dai............

Sayedna-wa-moulana-wa-maulayi-wa-sultan aali qadar-waqar yunus-shoaibh akhtar.................Taha Bhaisaheb (TUS, RA, SA, RIP) :D
Bawa Adam,

Atleast i am not alone now, I have got crazy company :D

bohraji
Posts: 245
Joined: Sat Apr 13, 2002 4:01 am

Re: Dus'sahas

#27

Unread post by bohraji » Sun May 27, 2012 4:26 am

Dear Khatarnaak Bhai,
Please post the Noorani Photo of Taha Bhai Saheb.
Let us be blessed by his gaze.
Please it is a request.

Khatarnaak54
Posts: 24
Joined: Thu May 03, 2012 5:29 pm

Re: Dus'sahas

#28

Unread post by Khatarnaak54 » Sun May 27, 2012 2:57 pm

bohraji wrote:Dear Khatarnaak Bhai,
Please post the Noorani Photo of Taha Bhai Saheb.
Let us be blessed by his gaze.
Please it is a request.
http://www.zeninfosys.net/zi6/content/j ... eb-udaipur

Aaka Taha bhaisahab na suraj si jyada noorani, tez chamakta, haseen, mubarak, ane roohani karamat chalakta chehra ni tasweer uper wali link ma che.

Tamare ji High BP ni takleef che - ihni shifa maate misaaq lai ni dawat ma aavi jao, tamari bimari kivare khatam thaye e baddi bhed and gupt waat che, yaha nahi likhi sakto, per eik aj misaal kaafi che:

Udepur na sagla Muncipality na Parshad's apnu-apnu sir peeti-peeti ni, thaki haari ni aaka Taha BS pase aaya ki amara Udepur na talabo me 'Jal Kumbhi' ghani thaye che ane e saglu paani pe jaye to sagla naagriko ni ghani takleef che, ane duniya bhar ni labour ane machines laya parantu aa Jal Kumbhi ti najaat nathi milti.

Vannar Dai che, logo ni fikr che, aavam nu bhalu karva maate duniya ma padhara che, insaniyat no valvalo josh maro. Aaka Taha BS ye sagla Parshado ni keedu baddhi machines ane mazdoor hatavi nakho, tamara koi pan talab ma Jal Kumbhi aaj na baad eik pan nahi bachega.

Aa vaakya na eik week pehla, aap ni attar ni sheeshi khatam thai gai hati, khadima a sheeshi fenkava mate raza maangi, aap ye na pari ane farmayu aa sheeshi ti Udepur na sagla dharam ane jaat na logo ni nijaati malse, takleef door tha se. Bewe khadima haath jodi ni arz kare a aaka aa to nani si kaanch ni sheeshe che, aa kivi reete em kari sake... aaka Taha BS to jannanr che Burhanuddin Mola TUS na nazar si bhavishya ni cheezo ne dekhi le se... aap muskariye ne kahe che ki tan-chaar divas pachche tame khud dekhju. Bewe khadima herat me aaka Taha BS na noorani kalema suni ni; ehna kaanch ni aatar ni sheeshi ni dekhi ni; roovo aavi gayo ki aa koi mamooli sheeshe nathi, arre ye to Udepur na tamam manaso ni zindagi denaar sheeshi che...ehna sheeshe ni haath jodi ni ane sir jhukavi ni chuma ane tan-chaar divas guzarva nu intizaar karva laaga.

Parshado je waare apni takleef arz keedi to aaka Taha BS ehna khadima si e wali sheeshe talab keedi, aap ye sheeshi ma thoonku, ane e sheeshi Sabhapati/Parshad na leader ne aapi leedi ane farmayu mara thook no eik-eik katro dar-eik talab me bahavi lo sagli Jal-Kumbhi mari jaase. Parshad ye sheeshi ni apna dil si laagavi ni chuma ane yej diwas sagla talab ma aaka Taha BS na thook ni barkat naakhva chala gaya.

Khadima aaka Taha BS na qadam mubarak me padi ni sajdo bajayo, ki aaka humare aaj patu chali gayo ki su kaam aap humare sheeshi naakhva si mana famayu hatu. A aaka aap Jal Kumbhi maari ni tamam insaaniyat per ehsaan keedo cho.

Agla diwas sagla parshado sawar me vella Taha BS ni khidmat ma aaya, haath jodi ni aapna qadam mubarak ma padi gaya, be-tan kallak tak rota raha, ke bolta nathi... Taha BS karam ane ehsaan kari ni badi shaffakkat ti ehne uthaya. E sagla rota-rota arz keedi ki aap insaan nathi, aap devta cho... aap saakshaat bhagwaan cho, aapna thook na fakat eik boond si sagli Jal Kumbhi mari gai. Je kaam Germany ni machine na kari saki, arre je kaam sagla mazdoor na kari saka, e kaam aap na thook ni eik boond kari leedu.

anajmi
Posts: 13506
Joined: Wed Jan 10, 2001 5:01 am

Re: Dus'sahas

#29

Unread post by anajmi » Sun May 27, 2012 4:45 pm

E sagla rota-rota arz keedi ki aap insaan nathi, aap devta cho... aap saakshaat bhagwaan cho
Taha bhagwaan che and tu hindu bani gayo che besharam murtad. Sharam nathi awati ek insaan je hagwa and mutarwa no mohtaj che ene bhagwan banawi deedho? Agar tu em maane che ke taha bhagwan che to taha si pehle tu jahannum maa jaase. Allah taha ne puchse ke aa insaan ne tue em kidheloo ke tu bhagwaan che? Taha kese, aato bewakuf insaan che, main to kai kidhoo nathi aa potani kahani gadhi deedhi ane mane bhagwaan banawi deedho!!

humanbeing
Posts: 2195
Joined: Sun Nov 20, 2011 2:30 am

Re: Dus'sahas

#30

Unread post by humanbeing » Mon May 28, 2012 1:26 am

Hey Guyz

Don’t Nail, Khatarnaak54 , I admire his sense of humor. C’mon look at all the write up he has posted. Aren’t they refreshing to read. Bringing a smile and stirring our imagination. They remind me of my favourites Tollywood (south indian) movies. Readers should encourage him so that we can read more advanced version of mojizas, a little more sci-fi with special effects (Matrix) slow-mo style.

By the way, I m still seeking an answer, who is Taha Bhai Saab, is he the son of Shehzada Malekul Ashtar from Houston.